നോർത്ത് ഡക്കോട്ട സ്റ്റേറ്റ് ജെയിംസ് മാഡിസണെ തോൽപ്പിച്ചു, എട്ടാമത്തെ എഫ്‌സി‌എസ് കിരീടം – ഇ‌എസ്‌പി‌എൻ
നോർത്ത് ഡക്കോട്ട സ്റ്റേറ്റ് ജെയിംസ് മാഡിസണെ തോൽപ്പിച്ചു, എട്ടാമത്തെ എഫ്‌സി‌എസ് കിരീടം – ഇ‌എസ്‌പി‌എൻ
January 12, 2020
വിസ്കോൺ‌സിൻ ബാഡ്‌ജേഴ്‌സ് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബോൾ: പെൻ സ്റ്റേറ്റ് റീക്യാപ്പ് – ബക്കിയുടെ അഞ്ചാം ക്വാർട്ടർ
വിസ്കോൺ‌സിൻ ബാഡ്‌ജേഴ്‌സ് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബോൾ: പെൻ സ്റ്റേറ്റ് റീക്യാപ്പ് – ബക്കിയുടെ അഞ്ചാം ക്വാർട്ടർ
January 12, 2020

ടെക്സാൻ‌സ് റ und ൺ‌ഡ own ൺ‌: ഇല്ല ജഹ്‌ലീൽ‌ അഡെ, ജോർ‌ഡാൻ‌ അക്കിൻ‌സ് ഇല്ല, ഇപ്പോൾ‌ എന്താണ്? – സ്പോർട്സ് ഇല്ലസ്ട്രേറ്റഡ്

ടെക്സാൻ‌സ് റ und ൺ‌ഡ own ൺ‌: ഇല്ല ജഹ്‌ലീൽ‌ അഡെ, ജോർ‌ഡാൻ‌ അക്കിൻ‌സ് ഇല്ല, ഇപ്പോൾ‌ എന്താണ്? – സ്പോർട്സ് ഇല്ലസ്ട്രേറ്റഡ്

ഹ്യൂസ്റ്റൺ ടെക്സന്മാർ സുരക്ഷ ജഹ്‌ലീൽ അഡെയെ (കാൽമുട്ട്) ഉപേക്ഷിച്ചു കൻസാസ് സിറ്റി മേധാവികൾക്കെതിരായ കളിയിൽ ജോർദാൻ അക്കിൻസ് (ഹാംസ്ട്രിംഗ്) വീട്ടിൽ അവസാനിപ്പിക്കുക.

അഡായും അക്കിൻസും അവരുടെ ഭാഗത്തെ സുപ്രധാന കളിക്കാരാണ് പന്ത്. സീസണിലെ ഏറ്റവും നിർണായക ഗെയിമിൽ അവ ഇല്ലാതെ, ടെക്സന്മാർക്ക് വീണ്ടും ക്രമീകരിക്കേണ്ടി വരും.

ജഹ്‌ലീൽ അഡെയൊന്നുമില്ല

ബഫല്ലോ ബിൽസ് വൈൽഡ് കാർഡ് ഗെയിമിൽ അഡെയ്ക്ക് പരിക്കേറ്റു. പുറകോട്ട് ഓടുന്നു. പരിക്കിനെത്തുടർന്ന് ഒരു ഗെയിമിലേക്ക് മടങ്ങിവരാത്തതിനാൽ, കാൽമുട്ടിനേറ്റ പരിക്കിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ അഡെയ്ക്ക് കൃത്യസമയത്ത് പുറകോട്ട് പോകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

ആഡെ ഇല്ലാതെ, ടെക്സന്മാർ മുതിർന്ന സുരക്ഷയിലേക്ക് തിരിയുന്നു < ശക്തമായ സൂചിക = "6" tmlembeds = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]" ഉപയോക്താക്കൾ = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]"> മൈക്ക് ആഡംസ് സുരക്ഷാ സ്നാപ്പുകൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നതിന്. ബില്ലിനെതിരായ ആഡംസിന് ആകെ അഞ്ച് ടാക്കിളുകൾ, നഷ്ടത്തിന് ഒരു ടാക്കിൾ, അഡെയ്ക്കായി പൂരിപ്പിച്ച ശേഷം നിർബന്ധിതമായി ഇടറി.

അവർക്ക് എജെ പാസ് സാഹചര്യങ്ങളിൽ സഹായിക്കാൻ മൂർ . കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ആഴ്ചകളായി മൂർ ബ്ലിറ്റ്സ് പാക്കേജുകളിൽ നിറയ്ക്കുകയും അറ്റത്ത് നിന്ന് സജീവമാവുകയും ചെയ്തു.

കൂടുതൽ പ്രധാനമായി, ആഡെ out ട്ട് ഉപയോഗിച്ച് ടെക്സന്മാർക്ക് വിന്യസിക്കാൻ കഴിയും മുഴുവൻ കോർണർബാക്ക് ഗ്രൂപ്പും ഞായറാഴ്ച. ലോന്നി ജോൺസൺ, ജൂനിയർ ചീഫ്സ് ഇറുകിയ ട്രാവിസ് കെൽ‌സെയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന മേഖല.

ജോർദാൻ അക്കിൻസ് ഇല്ല

ടെക്സന്മാർ കുറ്റകൃത്യത്തിൽ അക്കിൻസ് ഇല്ലാതെ ബില്ലുകൾക്കെതിരെ കളിച്ചു. ഫീൽഡിന്റെ മധ്യഭാഗം നിയന്ത്രിക്കാൻ സഹായിച്ച അക്കിൻസിലെ മികച്ച പാസ് ക്യാച്ചറുകളൊന്നുമില്ലാതെ ഒരു ഗെയിം പ്ലാൻ ഒരുമിച്ച് ചേർക്കാൻ ഈ കുറ്റത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

കുള്ളൻ ഗില്ലാസ്പിയ ടെക്കിൻസ് ഫുൾബാക്ക് / എച്ച്-ബാക്ക് റോളിൽ എട്ട് കുറ്റകരമായ സ്നാപ്പുകൾ സ്വീകരിച്ച് അക്കിൻസിന്റെ അഭാവത്തിൽ ഒരു കീ ബ്ലോക്ക് എറിഞ്ഞു ബില്ലിനെതിരായ സ്‌കോറിംഗ് തുറക്കുന്നതിനായി ദേശോൺ വാട്സന്റെ 20-യാർഡ് ടച്ച്ഡൗൺ റണ്ണിൽ. കുറ്റകൃത്യത്തിൽ ഒരാഴ്ചത്തെ അധിക പരിശീലനത്തിലൂടെ ഗില്ലാസ്പിയയുടെ പങ്ക് ചിലത് വികസിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരമുണ്ട്.

ടെക്സന്മാർ ചില തായ്‌വാൻ ജോൺസ് ചില സ്പ്രെഡുകളിൽ കുറ്റകൃത്യത്തിനായി തിരയുന്നു. തന്റെ 34-യാർഡ് ക്യാച്ചും റണ്ണും ഉപയോഗിച്ച് കളിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ നാടകങ്ങളിലൊന്നായ അദ്ദേഹം ബില്ലുകൾക്കെതിരെ ഗെയിം വിജയിക്കുന്ന ഫീൽഡ് ഗോൾ സജ്ജമാക്കി.

നിരീക്ഷിക്കാനുള്ള ഒരു സാഹചര്യം ഇറുകിയ അവസാനം ആരംഭിക്കുന്നതിന്റെ ആരോഗ്യമാണ് < strong index = "21" tmlembeds = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]" ഉപയോക്താക്കൾ = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]"> ഡാരൻ ഫെൽസ്, പരിക്കിനെക്കുറിച്ച് ഒരു ഹിപ് പ്രശ്നം കാണിച്ചവർ വെള്ളിയാഴ്ച റിപ്പോർട്ട്. ഓട്ടത്തിലും പാസിംഗ് ഗെയിമുകളിലും ധാരാളം അസൈൻമെന്റുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ടെക്സാന്റെ പ്രാഥമിക ഇറുകിയ അവസാനമാണ് ഫെൽസ്. അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു പൂർണ്ണ ഗെയിം കളിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, ടെക്സന്മാർക്ക് കളിക്കളത്തിൽ ഒന്നിലധികം ഇറുകിയ അറ്റങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഗെയിം എങ്ങനെ കളിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ചില പ്രശ്‌നങ്ങളുണ്ട്.

കുറ്റം ജോർദാൻ തോമസ് ഇറുകിയ അവസാന സ്ഥാനത്ത് അവന് കൂടുതൽ റോൾ നൽകുക, എന്നാൽ ചെറുപ്പക്കാർ അവസാനം നേരത്തെ തന്നെ സ്ഥാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ബില്ലിനെതിരെ, തോമസിന്റെ 8 കളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ കളിയുടെ പ്രവാഹത്തിൽ ഏർപ്പെടാൻ തോമസ് നേരത്തെ പാടുപെട്ടു, ടെക്സന്മാർ 66 ആക്രമണാത്മക നാടകങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഇടയാക്കി.

കൂടാതെ, ടെക്സന്മാർ അവരുടെ പേറ്റന്റ് ടാക്കിൾ യോഗ്യതയുള്ളവരായി കൊണ്ടുവരും. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച, ബില്ലുകൾക്കെതിരെ, കുറ്റം ഗ്രെഗ് മാൻ‌സ് അവരുടെ ടാക്കിളിന് യോഗ്യതയുണ്ട്.

ഇനിപ്പറയുന്ന സ്ഥലങ്ങളിൽ ഹ്യൂസ്റ്റൺ ടെക്സാൻസ് അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് പാട്രിക്കിനെ പിന്തുടരാനാകും.

ട്വിറ്റർ: ഇവിടെ | സൈറ്റ് ട്വിറ്റർ: ഇവിടെ <ശക്തമായ സൂചിക = "36" tmlembeds = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]" ഉപയോക്താക്കൾ = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]"> | സൈറ്റ് ഫേസ്ബുക്ക്: ഇവിടെ

ഇനിപ്പറയുന്ന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് ടെക്സാൻസ് പോഡ്കാസ്റ്റിന്റെ അവസ്ഥയിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

ഐട്യൂൺസ്: <ശക്തമായ സൂചിക = "44" tmlembeds = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്], [ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]" ഉപയോക്താക്കൾ = "[ഒബ്ജക്റ്റ് ഒബ്ജക്റ്റ്]"> ഇവിടെ | സൗണ്ട്ക്ല oud ഡ്: ഇവിടെ | Google Play: ഇവിടെ | സ്റ്റിച്ചർ: ഇവിടെ

Comments are closed.