മിലിട്ടറി പോലീസിൽ പ്രവേശിക്കുന്നതിന് 100 വനിതകളുടെ ആദ്യ ബാച്ചിന്റെ പരിശീലനം ആരംഭിച്ചു: ആർമി ചീഫ്
മിലിട്ടറി പോലീസിൽ പ്രവേശിക്കുന്നതിന് 100 വനിതകളുടെ ആദ്യ ബാച്ചിന്റെ പരിശീലനം ആരംഭിച്ചു: ആർമി ചീഫ്
January 12, 2020
ജമ്മു കശ്മീർ തടങ്കലിൽ തുടരുക, ഇന്റർനെറ്റ് ബ്ലോക്ക്: യുഎസ് സ്റ്റേറ്റ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ്
ജമ്മു കശ്മീർ തടങ്കലിൽ തുടരുക, ഇന്റർനെറ്റ് ബ്ലോക്ക്: യുഎസ് സ്റ്റേറ്റ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ്
January 12, 2020

'വ്യോമാക്രമണത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാ വ്യക്തികളെയും നീതിപീഠത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരും': ഇറാൻ പ്രസിഡന്റ് ഉക്രേനിയൻ നേതാവിന്

'വ്യോമാക്രമണത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാ വ്യക്തികളെയും നീതിപീഠത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരും': ഇറാൻ പ്രസിഡന്റ് ഉക്രേനിയൻ നേതാവിന്

<വിഭാഗം ഐഡി = "ബോഡി- outer ട്ടർ">

ഇറാൻ പ്രസിഡന്റ് ഹസ്സൻ റൂഹാനിയുടെ ഫയൽ ഫോട്ടോ (ചിത്രം: റോയിട്ടേഴ്സ്)

ഇറാൻ പ്രസിഡന്റ് ഹസ്സൻ റൂഹാനിയുടെ ഫയൽ ഫോട്ടോ (ചിത്രം: റോയിട്ടേഴ്സ്)

ഇറാനിയൻ പ്രസിഡന്റ് ഹസ്സൻ റൂഹാനി തന്റെ ഉക്രേനിയൻ ക p ണ്ടർ വൊളോഡൈമിർ സെലൻസ്കിയോട് ഉക്രേനിയൻ വിമാനം ഇറങ്ങുന്നതിന് പിന്നിലുള്ളവരെ നീതിപീഠത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് അറിയിച്ചു.

  • AFP
  • അവസാനം അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: ജനുവരി 11, 2020, 11:45 PM IST

കീവ്: ഇറാഖ് പ്രസിഡന്റ് ഹസ്സൻ റൂഹാനി തന്റെ ഉക്രേനിയൻ ക p ണ്ടർപാർട്ടിനോട് പറഞ്ഞു, ഉക്രേനിയൻ വിമാനം തകർന്നതിന് പിന്നിലുള്ളവരെ നീതിക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് ഉക്രേനിയൻ പ്രസിഡന്റ് പറഞ്ഞു.“ഈ വ്യോമാക്രമണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ട എല്ലാവരെയും നീതിപീഠത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന്” റൂഹാനി വോളോഡിമർ സെലൻസ്കിയോട് പറഞ്ഞു.


ഇറാനിയൻ രാഷ്ട്രത്തലവൻ “ഈ രാജ്യത്തെ സൈനികരുടെ തെറ്റുകൾ കാരണം സംഭവിച്ച ദുരന്തത്തെ പൂർണ്ണമായി തിരിച്ചറിയുന്നു”, ഒപ്പം ക്ഷമ ചോദിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.11 ഉക്രേനിയൻ ഇരകളുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ “ജനുവരി 19 നകം തിരിച്ചയക്കാൻ” അനുവദിക്കണമെന്ന് സെലൻസ്കി ടെഹ്‌റാനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു. “നഷ്ടപരിഹാര പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുന്നതിന്” സ്വീകരിക്കേണ്ട നടപടികളുടെ ഒരു പട്ടിക ഉക്രേനിയൻ നയതന്ത്രജ്ഞർ തയ്യാറാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.“ഈ വിഷയത്തിൽ ഇറാനിയൻ പക്ഷം ഉക്രെയ്നുമായി യോജിക്കുന്നു,” പ്രസ്താവന കൂട്ടിച്ചേർത്തു.മൂന്ന് ദിവസത്തെ നിർദേശങ്ങൾക്ക് ശേഷം, ഒരു മിസൈൽ ഓപ്പറേറ്റർ വിമാനം ക്രൂയിസ് മിസൈലിനായി തെറ്റിദ്ധരിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് ജെറ്റ് “മന int പൂർവ്വം” വെടിവച്ചതായി തെഹ്‌റാൻ സമ്മതിച്ചു.പ്രവേശനം കഴിഞ്ഞയുടനെ ഫേസ്ബുക്കിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത സന്ദേശത്തിൽ, നീതി ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും നഷ്ടപരിഹാരം നൽകണമെന്നും ടെഹ്‌റാൻ ഉറപ്പാക്കണമെന്ന് സെലൻസ്‌കി ആവശ്യപ്പെട്ടു.കെയ്‌വിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടിരുന്ന ഉക്രെയ്ൻ ഇന്റർനാഷണൽ എയർലൈൻസ് (യുഐഎ) ബോയിംഗ് 737 ബുധനാഴ്ച പുലർച്ചെ ടെഹ്‌റാനിലെ ഇമാം ഖൊമേനി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ നിന്ന് പറന്നുയർന്നതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ ഒരു രംഗത്തേക്ക് തെറിച്ചുവീണു.

ഇറാഖിലെ അമേരിക്കൻ സൈനികരെ പാർപ്പിക്കുന്ന താവളങ്ങളിൽ ടെഹ്‌റാൻ മിസൈലുകൾ വിക്ഷേപിച്ചതിന് മണിക്കൂറുകൾക്ക് ശേഷമാണ് വിമാനം തകർന്നത്. യുഎസ് ആക്രമണത്തിൽ കമാൻഡർ കാസെം സോളൈമാനിയെ കൊന്നതിന് പ്രതികാരമായി.

നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറിയ ഏറ്റവും മികച്ച ന്യൂസ് 18 നേടുക – ന്യൂസ് 18 ഡേബ്രേക്ക് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുക . Twitter , Instagram , Facebook , ടെലിഗ്രാം , TikTok ലും < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ ചുറ്റുമുള്ള ലോകത്ത് എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് അറിയുക – തത്സമയം.

അടുത്ത സ്റ്റോറി

Comments are closed.