വിസ്കോൺ‌സിൻ ബാഡ്‌ജേഴ്‌സ് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബോൾ: പെൻ സ്റ്റേറ്റ് റീക്യാപ്പ് – ബക്കിയുടെ അഞ്ചാം ക്വാർട്ടർ
വിസ്കോൺ‌സിൻ ബാഡ്‌ജേഴ്‌സ് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബോൾ: പെൻ സ്റ്റേറ്റ് റീക്യാപ്പ് – ബക്കിയുടെ അഞ്ചാം ക്വാർട്ടർ
January 12, 2020
ഉറവിടങ്ങൾ: ജോ ബ്രാഡി എൽ‌എസ്‌യുമായുള്ള കരാർ വിപുലീകരണത്തിന് സമ്മതിക്കുന്നു – സ്പോർട്സ് ഇല്ലസ്ട്രേറ്റഡ്
ഉറവിടങ്ങൾ: ജോ ബ്രാഡി എൽ‌എസ്‌യുമായുള്ള കരാർ വിപുലീകരണത്തിന് സമ്മതിക്കുന്നു – സ്പോർട്സ് ഇല്ലസ്ട്രേറ്റഡ്
January 12, 2020

49ers Vs. വൈക്കിംഗ്സ് ലൈവ് സ്കോർ: രണ്ടാം പാദത്തിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ 14-7 വരെ – ന്യൂയോർക്ക് ടൈംസ്

49ers Vs. വൈക്കിംഗ്സ് ലൈവ് സ്കോർ: രണ്ടാം പാദത്തിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ 14-7 വരെ – ന്യൂയോർക്ക് ടൈംസ്

രണ്ട് റൈഡിംഗ് ടച്ച്ഡ s ണുകൾ ഉൾപ്പെടെ, ഫാഷനിൽ ആധിപത്യം പുലർത്തുന്നതിലും വൈക്കിംഗിലെ തെറ്റുകൾ മുതലാക്കുന്നതിലൂടെയും 49ers 27-10ന് വൈക്കിംഗിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി. <

<ഉറവിട മീഡിയ = "(പരമാവധി വീതി: 599px), (മിനിറ്റ്-ഉപകരണം-പിക്‌സൽ-അനുപാതം: 2), (പരമാവധി വീതി: 599px), (-വെബ്കിറ്റ്-മിനിറ്റ്-ഉപകരണം-പിക്‌സൽ-അനുപാതം: 2), (പരമാവധി വീതി: 599px) കൂടാതെ (മിനിറ്റ്-മിഴിവ്: 2dppx), (പരമാവധി വീതി: 599px) a nd (min-resolution: 192dpi) "> < img alt = "ജിമ്മി ഗാരപ്പോളോ തന്റെ ആദ്യ പ്ലേ ഓഫ് തുടക്കത്തിൽ തന്നെ ഒരു ടച്ച്ഡ down ണിനും ഒരു തടസ്സത്തിനും വേണ്ടി എറിഞ്ഞു, എൻ‌എഫ്‌സിയിലേക്ക് മുന്നേറാനുള്ള 49ers വിജയം ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്. "itemid =" https://static01.nyt.com/images/2020/01/11/sports/11nfl-livenfc19/merlin_166996173_b602e58f-0557-47ca-8e6c-7b51dbc46714-articleLarge.jpgois = upcale "itemprop =" url "src =" https://static01.nyt.com/images/2020/01/11/sports/11nfl-livenfc19/merlin_166996173_b602e58f-0557-47ca-8e6c-7b51dbc46714-article 75 & സ്വയമേവ = വെബ്‌ & അപ്രാപ്‌തമാക്കുക = ഉയർന്ന തലത്തിൽ> പ്ലേ ഓഫ് ആരംഭം, എൻ‌എഫ്‌സി ചാമ്പ്യൻ‌ഷിപ്പിലേക്ക് മുന്നേറാനുള്ള 49ers വിജയം. ക്രെഡിറ്റ് … ലാച്ലാൻ കന്നിംഗ്ഹാം / ഗെറ്റി ഇമേജുകൾ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody" name = "articleBody">

സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ 49ers 27-10 ന് മിനസോട്ട വൈക്കിംഗിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി N.F.C. 2013 സീസണിന് ശേഷം ആദ്യമായി ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഗെയിം.

പ്ലേ ഓഫ് ഫുട്ബോൾ ബേ ഏരിയയിലേക്ക് തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി, ആറുവർഷത്തിനുള്ളിൽ 49 കളിക്കാർ അവരുടെ ആദ്യ പോസ്റ്റ് സീസൺ ഗെയിം വിജയിച്ചു, ഒരു ഡിവിഷണൽ റ round ണ്ട് പ്ലേ ഓഫ് ഗെയിമിൽ വൈക്കിംഗിനെ കുത്തിക്കൊണ്ട്. കാലിഫോർണിയയിലെ സാന്താ ക്ലാരയിലെ ലെവിയുടെ സ്റ്റേഡിയം.

49ers പ്രതിരോധം ആധിപത്യം പുലർത്തി, രണ്ടാം പകുതിയിൽ വൈക്കിംഗ്സ് അടച്ചുപൂട്ടുകയും മൂന്നാം പാദത്തിൽ കളിയുടെ ഒഴുക്ക് മികച്ചതാക്കുകയും ചെയ്തു.

സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ എൻ‌എഫ്‌സിയെ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഗെയിം അടുത്തയാഴ്ച ഞായറാഴ്ചത്തെ മറ്റ് N.F.C. സിയാറ്റിൽ സീഹോക്സും ഗ്രീൻ ബേ പാക്കേഴ്സും തമ്മിലുള്ള ഡിവിഷണൽ ഗെയിം.

49ers 186 ഓടി കളി നിയന്ത്രിക്കാൻ ടെവിൻ കോൾമാൻ 105 ഉം രണ്ട് റൈഡിംഗ് ടച്ച്ഡ s ണുകളും ഉൾപ്പെടെ യാർഡുകൾ, അവരുടെ പ്രതിരോധം എല്ലാ വശങ്ങളിലും മിനസോട്ടയെ കീഴടക്കി. സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ ക്വാർട്ടർ ബാക്ക് ജിമ്മി ഗാരപ്പോളോ തന്റെ ആദ്യ പ്ലേ ഓഫ് ആരംഭിച്ച് 131 യാർഡിന് 19 ന് 11 ന് പോയി, ഒരു ടച്ച്ഡ and ണും ഇന്റർസെപ്ഷനും 49ers 14-3 ആയി മെച്ചപ്പെട്ടു.

<മാറ്റിനിർത്തിയാൽ ആര്യ-ലേബൽ = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

2014 ജനുവരി 12 ന് കരോലിന പാന്തേഴ്സിനെ 23-10ന് പരാജയപ്പെടുത്തി സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ നേടിയ ആദ്യത്തെ പ്ലേ ഓഫ് വിജയമാണിത്. 2014 ജനുവരി 12 ന് ക്വാർട്ടർ ബാക്ക് കോളിൻ കപെർനിക്കിനെ പിന്നിലാക്കി. ആ ടീം എൻ‌എഫ്‌സി നഷ്ടപ്പെട്ടു ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഗെയിം, ഒടുവിൽ സീഹോക്സ്.

മികച്ച പ്രതിരോധമുള്ള മികച്ച ടീമുകളാണ് 49ers, കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ആഴ്ചകളായി അവർക്ക് കാര്യങ്ങൾ നന്നായി തകർന്നു. പതിവ് സീസണിലെ അവസാന മത്സരത്തിൽ അവർ അഞ്ചാം സീഡായി മാറുന്നതിനും വൈൽഡ് കാർഡായി റോഡിൽ പോകുന്നതിനും ഒരു സെന്റിമീറ്റർ അകലെയായിരുന്നു. എന്നാൽ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത അവസരങ്ങളിൽ ഗോൾ ലൈനിന് മുകളിലൂടെ പന്ത് പഞ്ച് ചെയ്യാൻ സീഹോക്സിന് കഴിഞ്ഞില്ല, അത് സിയാറ്റിലിനായി വിജയിക്കുകയും വിത്തുകളുടെ ക്രമം ഗണ്യമായി മാറ്റുകയും ചെയ്യും.

ആ നിർണായക വിജയത്തോടെ 49ers 13-3 എന്ന നിലയിൽ പോയി ഒന്നാം റാങ്ക് നേടി. എന്നാൽ സൂപ്പർ ബൗൾ ക്വാർട്ടർബാക്ക് നേടിയ അപകടകാരിയായ ന്യൂ ഓർലിയൻസ് സെയിന്റ്സ് ആറാം സീഡായ മിനസോട്ടയെ പരാജയപ്പെടുത്തി, ഈ ഗെയിമിനായി തയ്യാറെടുക്കാൻ അഞ്ച് ദിവസമേയുള്ളൂ, അത് ഒരു പൊരുത്തക്കേടായിരുന്നു.

സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോയ്ക്കും അവരുടെ അടുത്ത എതിരാളിയേക്കാൾ ഒരു ദിവസം കൂടി വിശ്രമം ലഭിക്കും – സീഹോക്സ് അല്ലെങ്കിൽ പാക്കേഴ്സ് .

ഗെയിമിന്റെ ഹൈലൈറ്റുകളും വിശകലനവും ഇവിടെയുണ്ട്.

റോബി ഗ ould ൾഡ് 49ers നായി ഒരു ഫീൽഡ് ഗോൾ നേടി, ഒരു വൈക്കിംഗ് മുതലാക്കി അവരുടെ ലീഡ് 27-10 ലേക്ക് വികസിപ്പിക്കുന്നതിൽ പിശക്. മാർക്കസ് ഷെറൽ‌സ് സ്വന്തം പന്തിൽ 15 ഉം 49 ഉം റഹീം മോസ്റ്റെർട്ട് മിനസോട്ട 10 ൽ വീണ്ടെടുത്തതിന് ശേഷം വൈക്കിംഗ്സ് കൂടുതൽ ആഴത്തിൽ കുഴിച്ചു. ടെവിൻ കോൾമാനെ മൂന്നാമത്തെയും ഒന്നിനെയും തടയാൻ വൈക്കിംഗ്സ് ശക്തമായ പ്രതിരോധ നിലപാട് സ്വീകരിച്ചതിന് ശേഷമാണ് ഇത് സംഭവിച്ചത്.

മൂന്നാം പാദത്തിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോയുടെ ശാരീരിക നേട്ടം സ്വയം ഉറപ്പിച്ചതിനാൽ ഈ ഗെയിം ഗണ്യമായി ഉയർന്നു. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച കഠിനമായ ഗെയിം കളിച്ച വൈക്കിംഗിന് ക്വാർട്ടറിൽ ഒരു കൈവശമുണ്ടായിരുന്നു, ഒരിക്കലും ഒരു ഡ down ൺ‌ലോഡും ലഭിച്ചില്ല. അതേസമയം, 49ers 10 പോയിന്റുകൾ കൂടി ചേർത്തു, നാലാമത് തുറക്കാൻ മറ്റൊരു ഫീൽഡ് ഗോൾ. എല്ലാറ്റിനുമുപരിയായി, സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോയുടെ കൈവശാവകാശ നേട്ടം 31:18 ആയി ഉയർന്ന് 14:29 ആയി മിനസോട്ടയ്ക്ക്, ഇപ്പോഴും നാല് ആദ്യത്തെ ഡ s ൺ‌സ് മാത്രമേയുള്ളൂ. ഡാൽവിൻ കുക്കിൽ നിന്ന് യാർഡുകൾ ആവശ്യമുള്ള മിനസോട്ടയ്ക്ക് ഗെയിമിൽ 14 റൈഡിംഗ് യാർഡുകൾ മാത്രമേയുള്ളൂ.

<ആര്യയെ മാറ്റിനിർത്തിയാൽ -label = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

ടെവിൻ കോൾമാൻ തന്റെ രണ്ടാമത്തെ ടച്ച്ഡൗൺ നേടി, 49ers 24-10 എന്ന നിലയിൽ ഒരു കമാൻഡിംഗ് ലീഡ് നേടി, മൂന്നാം പാദത്തിൽ 4:54 ശേഷിക്കുന്നു. റിച്ചാർഡ് ഷെർമാൻ അവർക്ക് പന്ത് ഒരു ഇടവേള നൽകി നൽകി, സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ അവരുടെ ശാരീരിക ആധിപത്യം ഉറപ്പിക്കാൻ എട്ട് റണ്ണിംഗ് നാടകങ്ങൾ കളത്തിലിറക്കി. കോൾമാൻ വളരെ മികച്ചതാണ്, ഒരു ഓട്ടത്തിന് ശരാശരി 4.8 യാർഡിന് 14 കാരികളിൽ 67 യാർഡുകൾ ഓടുന്നു.

<മാറ്റിനിർത്തിയ ആര്യ-ലേബൽ = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

< p>

< div>

ആദ്യ ഡ്രൈവിൽ ഒരു ഫീൽഡ് ഗോൾ സമർപ്പിച്ച വൈക്കിംഗിനായി ക്രൂരമായ തുടക്കം, തുടർന്ന് കുറച്ച് നാടകങ്ങൾക്ക് ശേഷം കിർക്ക് കസിൻസ് റിച്ചാർഡ് ഷെർമാന് ഒരു തടസ്സം സൃഷ്ടിച്ചു. മൂന്ന് പ്ലേ ഓഫ് ഗെയിമുകളിൽ കസിൻസിന്റെ ആദ്യ തടസ്സമായിരുന്നു ഇത്. പാസ് കളിക്കാനിറങ്ങിയതായി തോന്നുകയും പന്തിനായി തിരിഞ്ഞുനോക്കാതിരിക്കുകയും ചെയ്ത ആദം തീലനെ ഉദ്ദേശിച്ചുള്ളതാണ്.

രണ്ടാം പകുതിയുടെ ആദ്യ ഡ്രൈവിൽ തന്നെ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ ഫീൽഡ് ഗോൾ നേടി. അവരുടെ ലീഡ് 17-10. മിനസോട്ട 37 ൽ പാസ് പിടിക്കാൻ രണ്ട് പ്രതിരോധക്കാർക്കിടയിൽ ഉയർന്ന കുതിച്ച കെൻഡ്രിക് ബോർണിന്റെ മൂന്നാമത്തെ മികച്ച ക്യാച്ചായിരുന്നു വലിയ കളി.

മികച്ചത്, അത് ക്ലാസിക് വളവ്-തകർക്കാത്ത പ്രതിരോധമായിരുന്നു അവസാന മൂന്നാമത്തെ ഡ play ൺ പ്ലേയിൽ കിക്കിനെ നിർബന്ധിതനാക്കിയ വൈക്കിംഗ്സ്.

ഗെയിം 49ers അനുകൂലമായി മാറ്റാൻ കഴിയാത്തവിധം സ്വിംഗ് ചെയ്യുമെന്ന അപകടത്തിലാണ്.

ഇത് ഒരു രസകരമായ ആദ്യ പകുതി ആയിരുന്നു . സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ വ്യക്തമായും മികച്ച ടീമാണ്, പക്ഷേ കളി കൈവിട്ടുപോകാൻ മിനസോട്ട വിസമ്മതിച്ചു. ആദ്യ പകുതിയുടെ അവസാനത്തിലേക്കുള്ള തടസ്സം മിനസോട്ടയ്ക്ക് ഒരു ഫീൽഡ് ഗോൾ നേടാനും പകുതിസമയത്ത് 14-10 എന്ന നിലയിലേക്കും പോകാൻ സഹായിച്ചു. വൈക്കിംഗിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് വളരെ മോശമാകുമായിരുന്നു.

സ്കോർ സൂചിപ്പിക്കുന്നതിനേക്കാൾ അൽപ്പം കൂടുതലായി സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ പന്തിൽ ആധിപത്യം സ്ഥാപിച്ചു, മിനസോട്ടയ്ക്ക് 14 ആദ്യ ഇടിവുകൾ 4 ആയി. ജിമ്മി ഗാരപ്പോളോ, ജിമ്മി ഗാരപ്പോളോയെപ്പോലെയാണ്. അദ്ദേഹം വളരെ മികച്ചതും മികച്ചതുമായ ത്രോകൾ ഉണ്ടാക്കി, ചടുലതയും കാഠിന്യവും കാണിച്ചു, മാത്രമല്ല എറിക് കെൻഡ്രിക്സിന് ഒരു മോശം ഇടപെടൽ എറിഞ്ഞു.

<മാറ്റിനിർത്തി ആര്യ-ലേബൽ = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

കിർക്ക് കസിൻസ് 81 യാർഡിന് 12 ന് 10 ഉം സ്റ്റീഫൻ ഡിഗ്സിനും ടച്ച്ഡ down ൺ പോയി, പക്ഷേ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ പ്രതിരോധം ഡാൽവിൻ കുക്കിനെ കുപ്പിവെച്ചു, 6 കാരികളിൽ 11 യാർഡിലേക്ക് പിടിച്ചു. മിനസോട്ട അവനെ പോകാൻ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടോ, അല്ലെങ്കിൽ ആ ആക്രമണം ഉപേക്ഷിക്കാൻ തീരുമാനിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നത് കൗതുകകരമായിരിക്കും.

വിഥെർസ്പൂൺ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ രണ്ട് മോശം തെറ്റുകൾ വരുത്തിയതിന് ശേഷം ഇമ്മാനുവൽ മോസ്ലിക്കായി കോർണർബാക്ക് അഹെല്ലോ വിഥെർസ്പൂണിനെ 49ers സബ്ബ് ചെയ്തു. ഓണാണ്. 49ers പ്രതിരോധനിര അതിന്റെ പ്രശസ്തിക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

രണ്ടാം പകുതി അവസാനിക്കുമ്പോൾ ഡാൻ ബെയ്‌ലി 39-യാർഡ് ഫീൽഡ് ഗോൾ നേടി. , 49ers ലീഡ് കുറയ്ക്കുന്നതിന്. ഒരു ഇന്റർസെപ്ഷൻ ഇത് സജ്ജമാക്കിയെങ്കിലും ആദ്യ പകുതിയിൽ 49ers ആധിപത്യം പുലർത്തി.

എന്തൊരു ആക്കം. ഡീബോ സാമുവൽ ഇടറിപ്പോയതായും ഗെയിമിന്റെ ആദ്യ വിറ്റുവരവ് വൈക്കിംഗിലുണ്ടെന്നും തോന്നുന്നു, പക്ഷേ ഒരു അവലോകനത്തിന് ശേഷം പന്ത് പുറത്തുവരുന്നതിനുമുമ്പ് കാൽമുട്ട് താഴെയായി. ടെവിൻ കോൾമാന്റെ 1-യാർഡ് വീഴ്ചയിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ ഒരു ടച്ച്ഡൗൺ നേടി.

എന്നാൽ ഇത് ശരിക്കും സാമുവലിന്റെ ഡ്രൈവ് ആയിരുന്നു. പ്രാരംഭ കോൺടാക്റ്റിന് ശേഷം ആദ്യ ഡ down ണിലേക്ക് അദ്ദേഹം പൊരുതി, പന്ത് ഒരു യാർഡ് ലൈനിലേക്ക് ലഭിച്ച പാസും പിടിച്ചു. അവിടെ നിന്ന് എപ്പോൾ എന്ന ചോദ്യം മാത്രമായിരുന്നു. ഈ സീസണിൽ 49ers ന് 23 റൈഡിംഗ് ടച്ച്ഡ s ണുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, ഏറ്റവും കൂടുതൽ എൻ‌എഫ്‌എൽ

<ഒരു വശത്ത് aria-label = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

49ers ഓപ്പണിംഗ് ഡ്രൈവിനെ നേരിട്ട വൈക്കിംഗിന് ഇത് ഒരു മികച്ച ആദ്യ പാദമായിരുന്നു, ഇറങ്ങി സ്വയം സ്കോർ ചെയ്യുകയും തുടർന്ന് ഒരു പന്ത് നിർബന്ധിക്കുകയും ചെയ്തു. മൈക്ക് സിമ്മറിന്റെ പ്രതിരോധം ഗാരപ്പോളോയിൽ നിന്ന് സമ്മർദ്ദം ചെലുത്താൻ തുടങ്ങി, അയാളെ ജോലിയിൽ നിന്ന് പിരിച്ചുവിട്ടു, ഒപ്പം കണങ്കാലിൽ വളച്ചൊടിച്ചതിന് ശേഷം ഹോബിലിംഗും നടത്തി. ഗാരപ്പോളോയെക്കുറിച്ച് ഓർമ്മിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം: അവൻ ദുർബലനായിരിക്കാം. രാജ്യസ്നേഹികളോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ തോളിന് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ അദ്ദേഹം A.C.L. കഴിഞ്ഞ വർഷം. അവൻ ഒരു ഓട്ടക്കാരനല്ല, മറിച്ച് സമ്മർദ്ദം ഒഴിവാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന നല്ല ചലനാത്മകത അവനുണ്ട്. ആരോഗ്യവാനായിരിക്കുമ്പോൾ, അയാൾക്ക് ഓട്ടത്തിൽ നന്നായി എറിയാൻ കഴിയും.

7 നാടകങ്ങളിൽ 79 യാർഡ് മാർച്ചിൽ നടത്തിയ വൈക്കിംഗിൽ നിന്നുള്ള ഭയങ്കര പ്രതികരണം, 7-7 . കസിൻസിൽ നിന്ന് സ്റ്റെഫോൺ ഡിഗ്‌സിലേക്കുള്ള 41-യാർഡ് പാസിലാണ് ടച്ച്ഡൗൺ വന്നത്, സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ ഡിഫെൻസീവ് ബാക്ക് അഹെല്ലോ വിഥെർസ്പൂൺ താഴെ വീഴുകയും പാസ് ലഭിക്കാൻ ഡിഗ്സ് തിരികെ പോകുകയും തൊട്ടുകൂടാതെ നടക്കുകയും ചെയ്തു. വിഥെർസ്പൂൺ ടർഫിൽ തട്ടിയപ്പോൾ പന്തിനായി തിരിയുന്നത് ഡിഗ്സിന്റെ ഒരു മികച്ച കളിയായിരുന്നു.

<ഒരു വശത്ത് ഏരിയ-ലേബൽ = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

< div>

കസിൻസ് 49er തിരക്കിന്റെ ചൂട് ഏറ്റെടുത്ത് ആദ്യ ഡ for ണിനായി പാസ് പൂർത്തിയാക്കിയപ്പോൾ ഡ്രൈവിന്റെ മൂന്നാമത്തെ പ്ലേ ആയിരുന്നു ഒരു പ്രധാന പ്ലേ. അവിടെയുള്ള ഒരു പന്ത് വിനാശകരമായിരിക്കും. അരിക് ആംസ്റ്റെഡിൽ നിന്ന് നഗ്ന ബൂട്ട്ലെഗിൽ കസിൻസ് ഒരു തകർപ്പൻ ഹിറ്റ് എടുക്കുകയും ആ പാസ് പൂർത്തിയാക്കുകയും ചെയ്തു. ആ ഡ്രൈവ് ഒരു സന്ദേശം അയച്ചു.

തികഞ്ഞ ആദ്യത്തെ ഡ്രൈവിനുശേഷം ജിമ്മി ഗാരപ്പോളോ ടച്ച്ഡൗൺ പാസിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ മുന്നിലെത്തി. 8 നാടകങ്ങളിൽ 61 യാർഡും ഗാരപ്പോളോ 6 ന് 5 ഉം ആയിരുന്നു, 3-യാർഡ് ടച്ച്ഡൗൺ പാസ് ഉപയോഗിച്ച് കെൻ‌ട്രിക് ബോർണിന് ലളിതമായ ചരിവിലൂടെ.

വൈക്കിംഗിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഏറ്റവും മോശമായ തുടക്കമായിരുന്നു അത്, അവരുടെ കൈവശമുള്ള മൂന്ന് പുറത്തേക്കും പുറത്തേക്കും പോയി. അവരുടെ ആക്രമണാത്മക ലൈൻ അതിന്റെ കുതിച്ചുചാട്ടത്തിലായിരുന്നു, കിർക്ക് കസിൻസ് ആ മൂന്നാം ഡ pass ൺ പാസിൽ സ്നാപ്പിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു, അവന്റെ ത്രോ വളരെ ഉയർന്നതാണ്. കാണികളെ കളിയിൽ നിന്ന് അകറ്റി നിർത്താൻ ഇത് മിനസോട്ടയെ സഹായിക്കില്ല.

<ഒരു വശത്ത് aria-label = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

<ഒരു വശത്ത് aria-label = "കമ്പാനിയൻ കോളം">

പ്ലേ ഓഫ് വിജയമില്ലാതെ ഏഴു സീസണുകൾക്ക് ശേഷം പ്രശസ്തിയും വലിയ ഗെയിമുകളിൽ ശ്വാസം മുട്ടിച്ചതിന്, കിർക്ക് കസിൻസ് തുടർച്ചയായി രണ്ട് വമ്പൻ വിജയങ്ങൾ നേടിക്കൊണ്ട് ഗെയിമിൽ പ്രവേശിക്കുന്നു.

എന്നാൽ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രതിരോധങ്ങളിലൊന്നാണ് ലീഗ്, കസിൻസിനോട് പിന്മാറാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നത് വളരെയധികം റോഡിലെ അതിശയകരമായ മറ്റൊരു അസ്വസ്ഥത?

കസിൻസ് പ്ലേ ഓഫിലേക്ക് പോയി, പോസ്റ്റ് സീസണിൽ 0-1 റെക്കോർഡും (ചെറിയ സാമ്പിൾ വലുപ്പം, തീർച്ചയായും) ഒരു ക്വാർട്ടർബാക്കായി വിജയിച്ച ടീമുകൾക്കെതിരെ 6-30 കരിയർ റെക്കോർഡും. ന്യൂ ഓർലിയാൻസിലെ സെയിന്റ്സിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ വൈക്കിംഗിനെ വിജയിപ്പിച്ചപ്പോൾ ടോം ബ്രാഡിയോട് സാമ്യമുണ്ടായിരുന്നു, കൃത്യമായ ഡ്രൈവ്, ഓവർടൈമിൽ കെയ്‌ൽ റുഡോൾഫിന് ഡെഫ്റ്റ് ടച്ച്ഡൗൺ പാസ് എന്നിവ നൽകി വിജയം മുദ്രവെച്ചു.

കസിൻസ് പാസർ റേറ്റിംഗ് 107.4 ന്റെ എൻ‌എഫ്‌എല്ലിലെ നാലാമത്തെ മികച്ചതാണ് ഈ വർഷം, പക്ഷേ അദ്ദേഹത്തെ പ്രോ ബൗളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. N.F.C. ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഗെയിം അദ്ദേഹത്തിന്റെ വീണ്ടെടുക്കൽ പര്യടനം വർദ്ധിപ്പിക്കും.

വലിയ ഗെയിമുകളിലെ കസിൻ‌സിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള റെക്കോർഡിനെ വിമർശകർ ഇപ്പോഴും ചൂണ്ടിക്കാണിക്കും, കൂടാതെ ചിലർ തിങ്കളാഴ്ച രാത്രികളിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ 0-9 റെക്കോർഡിനെ തുല്യമാക്കുകയും ചെയ്തു, സമ്മർദ്ദത്തിൽ അദ്ദേഹം എങ്ങനെ ചുരുങ്ങുന്നു എന്നതിന്റെ കൂടുതൽ സൂചന . അടുത്ത മൂന്ന് മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ഞങ്ങൾ കാണും, പക്ഷേ വൈക്കിംഗ്സ് ടീം അംഗങ്ങൾ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ചോക്കർ ലേബൽ അന്യായമാണ്.

“ഞങ്ങൾ കേട്ടത് കിർക്ക് കസിൻസ്, കിർക്ക് കസിൻസ്,” റുഡോൾഫ് മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു വിശുദ്ധന്മാർക്കെതിരെ വൈദ്യുതീകരണം. “പ്ലേ ഓഫ് ഗെയിമുകൾ, റോഡിലെ വലിയ ഗെയിമുകൾ, വളരെയധികം അസംബന്ധങ്ങൾ. കുറ്റകൃത്യത്തിൽ മറ്റ് 10 പേരെ എടുക്കുന്നു, വർഷം മുഴുവൻ ഞാൻ അത് പറഞ്ഞു. ”

ഏഴ് വർഷത്തിനുള്ളിൽ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോയുടെ ആദ്യ ഹോം പ്ലേ ഓഫ് ഗെയിമാണിത്. അവസാനത്തേത്? ഡിവിഷണൽ റ round ണ്ട് മത്സരത്തിൽ 45-31ന് ഗ്രീൻ ബേയ്‌ക്കെതിരായ ജയം. 49ers ക്വാർട്ടർ ബാക്ക് കോളിൻ കപെർണിക് ആയിരുന്നു. അദ്ദേഹം 181 യാർഡിലേക്ക് ഓടി, N.F.L. ഒരു പതിവ് അല്ലെങ്കിൽ പോസ്റ്റ് സീസൺ ഗെയിമിൽ. 263 യാർഡുകളും രണ്ട് ടച്ച്ഡ s ണുകളും അദ്ദേഹം കടന്നുപോയി. കോൺഫറൻസ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് മത്സരത്തിൽ 49ers ഫാൽക്കൺസിനെ തോൽപ്പിച്ചെങ്കിലും സൂപ്പർ ബൗളിൽ റാവൻസിനോട് 34-31ന് തോറ്റു. സാമൂഹ്യ അനീതിക്കെതിരായ കളിക്കാരുടെ പ്രതിഷേധത്തിന്റെ പ്രതീകമായി കപെർനിക് മാറിയിരിക്കുന്നു. അദ്ദേഹം N.F.L ൽ കളിച്ചിട്ടില്ല. ഗെയിമുകളിൽ ദേശീയഗാനത്തിനിടയിൽ മുട്ടുകുത്തിയ ശേഷം 2017 മുതൽ, മറ്റ് കളിക്കാരെ ഇത് ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. N.F.L. അവനെ ജോലിയിൽ നിന്ന് മാറ്റി നിർത്താൻ കൂട്ടായ്‌മയുടെ ഉടമകൾ, കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ കുഴപ്പമുള്ള സാഹചര്യങ്ങൾ അവനെയും എൻ‌എഫ്‌എല്ലിനെയും വിട്ടു വിരലുകൾ ചൂണ്ടുന്നു.

Comments are closed.