കാണുക: ഒരു വാർത്താ അവതാരകൻ തത്സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്തപ്പോൾ അവൾ ഒരു അവാർഡ് നേടിയിട്ടുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ – ന്യൂസ് മിനിറ്റ്
കാണുക: ഒരു വാർത്താ അവതാരകൻ തത്സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്തപ്പോൾ അവൾ ഒരു അവാർഡ് നേടിയിട്ടുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ – ന്യൂസ് മിനിറ്റ്
February 13, 2020
എല്ലാ രാശിചിഹ്നങ്ങൾക്കുമുള്ള ഇന്നത്തെ പ്രണയ ജാതകം 2020 ഫെബ്രുവരി 13 വ്യാഴാഴ്ച – നിങ്ങളുടെ ടാംഗോ
എല്ലാ രാശിചിഹ്നങ്ങൾക്കുമുള്ള ഇന്നത്തെ പ്രണയ ജാതകം 2020 ഫെബ്രുവരി 13 വ്യാഴാഴ്ച – നിങ്ങളുടെ ടാംഗോ
February 13, 2020

ബിഗ് ബോസ് 13: ജോൺ സെന – ബോളിവുഡ് ഹംഗാമയാകാൻ ശ്രമിച്ചതിന് അസിം റിയാസിനെ പരിഹസിച്ചതായി ഹിമാൻഷി ഖുറാന വെളിപ്പെടുത്തി.

ബിഗ് ബോസ് 13: ജോൺ സെന – ബോളിവുഡ് ഹംഗാമയാകാൻ ശ്രമിച്ചതിന് അസിം റിയാസിനെ പരിഹസിച്ചതായി ഹിമാൻഷി ഖുറാന വെളിപ്പെടുത്തി.

അടുത്തിടെ, ഗുസ്തി താരം ജോൺ സെന തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ ബിഗ് ബോസ് 13 മത്സരാർത്ഥി അസിം റിയാസിന്റെ ചിത്രം പങ്കിട്ടപ്പോൾ ഇന്ത്യൻ ആരാധകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി. . തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്രൊഫൈലിൽ ഒരു വിവരണമോ സന്ദർഭമോ ഇല്ലാതെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്ന് ഗുസ്തി / നടൻ ഇതിനകം സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കെ, ഓരോ പോസ്റ്റിലും ആളുകളെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കാൻ അദ്ദേഹം തയ്യാറാണെന്ന് തോന്നുന്നു. ഇന്ത്യൻ സെലിബ്രിറ്റികളോടുള്ള താൽപര്യം അദ്ദേഹം പലപ്പോഴും പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, ബിഗ് ബോസ് 13 മത്സരാർത്ഥി അസിം റിയാസിൽ തന്റെ പുതിയ പ്രിയങ്കരനെ കണ്ടെത്തിയതായി തോന്നുന്നു.

ബിഗ് ബോസ് 13: ഹിമാൻഷി ഖുറാന വെളിപ്പെടുത്തുന്നു ജോൺ സെന ആകാൻ ശ്രമിച്ചതിന് അസിം റിയാസിനെ പരിഹസിച്ചു.

അതേസമയം, ബിഗ് ബോസ് 13 മത്സരാർത്ഥി അസിം റിയാസ് ആരോഗ്യവാനായിരിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, ആഴ്ചകളോളം നിരവധി തവണ വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന ക്യാമറയിൽ പിടിക്കപ്പെട്ടു. അയാളുടെ ഈ ശീലം കാരണം, സഹ മത്സരാർത്ഥികൾ അവനെ പരിഹസിക്കുകയും ജോൺ സെന എന്ന് വിളിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

അടുത്തിടെ, ജോൺ സെന ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അസിമിന്റെ ഒരു കസേരയിൽ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രവും മേശപ്പുറത്ത് ഒരു വലിയ പോസ്റ്ററും പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. അദ്ദേഹം പറയുന്നു, “വിജയത്തിനായി അസിം റിയാസ്, എന്റെ മനസ്സ് മാറ്റുക.”


കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് ബിബി വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ട ഹിമാൻഷി ഖുറാനയ്ക്ക് ചിത്രം ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. ജോൺ സെനയെപ്പോലെയാകാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനാൽ അസിമിനെ പരിഹസിച്ച കുറച്ച് വീട്ടമ്മമാർ തനിക്ക് ഓർമയുണ്ടെന്ന് അവർ ദിവസേന സംസാരിക്കുന്നു. മറ്റുള്ളവർ വീട് വിട്ട് ജോൺ സെന തന്നെ അസിമിന്റെ ചിത്രം പങ്കിടുന്നുണ്ടെന്ന് മനസിലാക്കുമ്പോൾ അത് അവരുടെ മുഖത്ത് ഒരു കവിൾ അടിക്കലായിരിക്കുമെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

ജോൺ സെന ഒരു ചിത്രം പങ്കിടുന്നത് ഇതാദ്യമല്ല അസിം റിയാസിന്റെ. നേരത്തെ ബിഗ് ബോസ് 13 മത്സരാർത്ഥിയുടെ സോളോ ഛായാചിത്രം അദ്ദേഹം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. അതേസമയം, ബിഗ് ബോസ് 13 ന്റെ അവസാന എപ്പിസോഡ് ഫെബ്രുവരി 15 ന് ഉണ്ടായിരിക്കും.

ഇതും വായിക്കുക: ജോൺ സെന ബിഗ് ബോസ് 13 മത്സരാർത്ഥി അസിം റിയാസിന്റെ ചിത്രം പോസ്റ്റുചെയ്യുകയും അത് ഇന്റർനെറ്റ് തകർക്കുകയും ചെയ്തു

ലോഡുചെയ്യുന്നു …

Comments are closed.