കൊറോണ വൈറസ്: എൻ‌ബി‌എ റിട്ടേണിനായി ജൂൺ 1 ന് മാർക്ക് ക്യൂബൻ കാലഹരണപ്പെട്ട തീയതി നിശ്ചയിക്കുന്നു, എന്നാൽ അതിനുമുമ്പ് ഗെയിമുകൾ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – സിബിഎസ് സ്പോർട്സ്
കൊറോണ വൈറസ്: എൻ‌ബി‌എ റിട്ടേണിനായി ജൂൺ 1 ന് മാർക്ക് ക്യൂബൻ കാലഹരണപ്പെട്ട തീയതി നിശ്ചയിക്കുന്നു, എന്നാൽ അതിനുമുമ്പ് ഗെയിമുകൾ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – സിബിഎസ് സ്പോർട്സ്
March 24, 2020
ജെയിംസ് ഹാർഡന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചത് | 2019-20 എൻ‌ബി‌എ സീസൺ – എൻ‌ബി‌എ
ജെയിംസ് ഹാർഡന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചത് | 2019-20 എൻ‌ബി‌എ സീസൺ – എൻ‌ബി‌എ
March 24, 2020

കൊറോണ വൈറസുമായി പോരാടിയ മുൻ ടെക്സസ് എ & എം ഗാർഡ് ഡേവിഡ് എഡ്വേർഡ്സ് മരിച്ചു – ഇ എസ് പി എൻ

കൊറോണ വൈറസുമായി പോരാടിയ മുൻ ടെക്സസ് എ & എം ഗാർഡ് ഡേവിഡ് എഡ്വേർഡ്സ് മരിച്ചു – ഇ എസ് പി എൻ

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പെരുമാറ്റം = "author_overlay article_header_news_feed_item_meta social_tools comment" id = "article-feed">

ഡേവിഡ് 1990 കളുടെ തുടക്കത്തിൽ ടെക്സസ് എ & എം ബാസ്കറ്റ്ബോൾ ടീമിന്റെ ഗാർഡ് എഡ്വേർഡ്സ്, മൊത്തം അസിസ്റ്റുകൾക്കായി സ്കൂളിന്റെ സിംഗിൾ-സീസൺ റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കി, കൊറോണ വൈറസിൽ നിന്നുള്ള സങ്കീർണതകൾ കാരണം മരിച്ചു.

ഒരു യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഈ വാർത്ത ഡാളസിനോട് സ്ഥിരീകരിച്ചു എഡ്വേർഡിന്റെ മുൻ എഗീസ് ടീമിലെ സഹതാരം ചാൾസ് ഹെൻഡേഴ്സൺ തിങ്കളാഴ്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് പോസ്റ്റുചെയ്തതിന് ശേഷമുള്ള പ്രഭാത വാർത്ത.

“ഒരു ദശലക്ഷം വർഷത്തിനുള്ളിൽ എന്റെ ബാക്ക്‌കോർട്ട് ടീമിലെ സഹതാരം തന്റെ സമയത്തിന് മുമ്പായി പോകുമെന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല. ഡേവ് എഡ്വേർഡ്സ് അന്തരിച്ചു എന്ന വാർത്ത. അദ്ദേഹത്തിനായി പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കായി, അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ മെച്ചപ്പെട്ട സ്ഥലത്താണ്, “ഹെൻഡേഴ്സൺ ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ചു.

” ഈ കൊറോണ വൈറസിന് ഹായ് ഉണ്ട് എന്നെ ഹൃദയത്തിൽ. ഞാൻ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുള്ളതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും കടുത്ത എതിരാളികളിൽ ഒരാളായിരുന്നു ഡേവ്. ഏതാണ്ട് തടയാനാവില്ല. എല്ലാ ദിവസവും നഖങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിനെതിരെ മത്സരിക്കുന്നതും പ്രതികൂല സാഹചര്യങ്ങൾ മാറ്റുന്നതും പോലെ കഠിനനാകുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന് പഠിച്ചു. “

ഒരു ന്യൂയോർക്കറായ എഡ്വേർഡ്സ് 1991-92 സീസണിന് മുമ്പ് ടെക്സസ് എ & എം ലേക്ക് മാറുന്നതിനുമുമ്പ് ജോർജ്ജ് ട own ണിൽ തന്റെ കൊളീജിയറ്റ് ജീവിതം ആരംഭിച്ചു. 85 ൽ എഗീസിനായുള്ള ഗെയിമുകളിൽ അദ്ദേഹം ശരാശരി 13.5 പോയിന്റും 7.1 അസിസ്റ്റുകളും 4.9 റീബൗണ്ടുകളും നേടി. ഒരു സീനിയർ എന്ന നിലയിൽ, മുമ്പ് പേരുള്ള സൗത്ത് വെസ്റ്റ് കോൺഫറൻസിന് ഒരു ഗെയിമിന് 8.8 അസിസ്റ്റുകളുമായി നേതൃത്വം നൽകി, ഈ സീസണിൽ ഒരു ടെക്സസ് എ & എം സ്കൂൾ റെക്കോർഡായി തുടരുന്ന 265 അസിസ്റ്റുകളും.

മൂന്ന് തവണ ഓൾ-എസ്‌ഡബ്ല്യുസി കളിക്കാരനായ എഡ്വേർഡ്സ് ഡിവിഷൻ I ചരിത്രത്തിലെ തുടർച്ചയായ ഗെയിമുകളിൽ ട്രിപ്പിൾ-ഇരട്ട റെക്കോർഡ് നേടിയ ആറ് കളിക്കാരിൽ ഒരാളാണ്, അങ്ങനെ 1994 മാർച്ച് 5, 10 തീയതികളിൽ.

മുൻ സെന്റ്. കൊറോണ വൈറസുമായി യുദ്ധം ചെയ്തതിന് ശേഷം ജോൺസ് ഗാർഡ് ലീ ഗ്രീനും മരിച്ചു, അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ സഹതാരം ലാമോണ്ട് മിഡിൽടൺ തിങ്കളാഴ്ച ന്യൂയോർക്ക് പോസ്റ്റിനോട് പറഞ്ഞു. ഗ്രീൻ സെന്റ് ജോൺസിനായി 1991 മുതൽ ’94 വരെ കളിച്ചു, ശരാശരി 2.4 പോയിന്റ്.

Comments are closed.